Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    5

Cách tăng Max Salary FM12

CHào ae. Em đang chơi FM 12, cầm MU , mùa 2014-2015 .
    Tình hình là thằng Rooney của em lương nó đang là 230k/w , còn 6 tháng deal , đang là chân sút chủ lực
    Nó muốn nhận lương 235k/w. Nhưng Max salary cho Key Player của em chỉ là 205k/w. Tổng lương là 1.8 , trong khi đó MAX lương đến 2.1 .
    Bằng mọi cách em fai giử thằng này lại. AE biết cách điêu chỉnh max salary thì giúp em ạ . Cám ơn

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237

Từ: Cách tăng Max Salary FM12

tăng MAX lương 2.1 lên nữa xem, mình tăng lên nhiều thì nó vẫn tăng dc mà :cha1: nếu hết tiền thì vào xin chủ tịch xem :cha1:

Số bài viết
    5

em down tranfer Budget xuống 0 rồi, để bán thằng RVP giảm ít lương xem sao

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cayvietthan Bài viết
    CHào ae. Em đang chơi FM 12, cầm MU , mùa 2014-2015 .
    Tình hình là thằng Rooney của em lương nó đang là 230k/w , còn 6 tháng deal , đang là chân sút chủ lực
    Nó muốn nhận lương 235k/w. Nhưng Max salary cho Key Player của em chỉ là 205k/w. Tổng lương là 1.8 , trong khi đó MAX lương đến 2.1 .
    Bằng mọi cách em fai giử thằng này lại. AE biết cách điêu chỉnh max salary thì giúp em ạ . Cám ơn
    Hạ transfer target xuống nhé, nếu vẫn ko đủ thì mua chuộc nó bằng cách tăng khác khoản thưởng lên, hoặc là tăng tiền lót tay cho nó lên nó cũng sẽ ok

Số bài viết
    45

giảm transfer budget để tăng salary lên; nếu mà hết rồi thì tăng các cái khác lên nếu có thể; nếu vẫn ko đc thì đành hy sinh thằng nào đó đi = cách bán gấp thôi

Mã:
    http://tuananh.us

Số bài viết
    5

em hạ Tran Bud xuống 0 rồi. cũng dụ dỗ hết mức, còn 6 tháng lạng quạng mất trăng thằng này. Hic. Khổ, chắc bán tháo Young với RVP

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cayvietthan Bài viết
    em hạ Tran Bud xuống 0 rồi. cũng dụ dỗ hết mức, còn 6 tháng lạng quạng mất trăng thằng này. Hic. Khổ, chắc bán tháo Young với RVP
    Bạn chắc là tăng hết các khoản chưa, FM có nhiều điều khoản lắm, có những điều khoản nó ko yêu cầu bạn cũng có thể add thêm mà, ko cần phải bán tháo ai đâu

Số bài viết
    433

ah, bạn vào nói chuyện với nó nữa, dọa là k ký hđ mới thì sẽ cho đi, mấy thằng yêu club thường k đi đâu, :fa: nhớ save/load đoạn này cho chắc ăn nhé :fa:

Số bài viết
    52

Thử tăng phí appearance lên xem sao bạn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới